Friday, May 17 2024
Breaking News
Gwamnatin Tarayya ta dakatar da harajin tallafa wa tsaron yanar gizo
Gwamnatin Tarayya ta musanta iƙirarin Binance na neman cin hanci
Gwamnatin Tarayya ba ta tunanin kafa sansanonin soji na ƙasashen waje a Nijeriya, inji Ministan Yaɗa Labara
Mu kare darajar muhalli, kuma mu kare Nijeriya daga labaran bogi – Minista
Gwamnatin Tinubu ta ba ‘yan jarida cikakken ‘yanci, inji Minista
Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai murnar cika shekaru 58
Ministan Yaɗa Labarai ya kafa kwamitin kare haƙƙoƙin naƙasassu
Shahararriyar marubuciyar nan Sadiya Garba Yakasai zata aurar da ɗan ta
Shekaru Goma Bayan Sace ‘Yan Matan Chibok: Nijeriya Ba Za ta Ƙara Biyan Kuɗin Fansa Ba
Gwamnati za ta sake zuba kuɗin da ake tarawa daga janye tallafin wutar lantarki wajen inganta wutar lantarki, kiwon lafiya, da ilimi, inji Ministan Yaɗa Labarai
Sidebar
Random Article
Log In
Instagram
YouTube
Twitter
Facebook
Menu
Search for
Home
Labarai
Siyasa
Adabi
Mata A Yau
Ra’ayi
Kiwon Lafiya
Yara
Abinci
A Yau
Hirarraki
Search for
Random Article
Home
/
Azare
Azare
Labarai
Fasihiya
September 22, 2022
0
10
Minista Sadiya ta ƙaddamar da shirin ba manoma da mata ‘yan kasuwa 4,000 rancen shirin GEEP 2.0 a Bauchi
Sama da manoma da mata ‘yan kasuwa 4,000 ne su ka fara karɓar bashi maras ruwa a ƙarƙashin kashi…
Read More »
Back to top button
Close
Search for
Close
Log In
Forget?
Remember me
Log In