Labarai
    23 hours ago

    Gwamnatin Tinubu ta ba ‘yan jarida cikakken ‘yanci, inji Minista

      Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya tabbatar da cewa…
    Labarai
    3 days ago

    Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai murnar cika shekaru 58

      Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai,…
    Labarai
    1 week ago

    Ministan Yaɗa Labarai ya kafa kwamitin kare haƙƙoƙin naƙasassu

    Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ba da umarnin kafa…
    Labarai
    2 weeks ago

    Shahararriyar marubuciyar nan Sadiya Garba Yakasai zata aurar da ɗan ta

    Za a soma bikin Ɗan gidan marubuciyar. Abubakar  (Halifa)  da matar sa Hauwa U   a…
    Labarai
    3 weeks ago

    Shekaru Goma Bayan Sace ‘Yan Matan Chibok: Nijeriya Ba Za ta Ƙara Biyan Kuɗin Fansa Ba

      Daga BOLA TINUBU Yau shekaru goma cur tun da aka sace ‘yan mata 276…
    Labarai
    3 weeks ago

    Ministan Yaɗa Labarai ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan ɗabi’un da suka rasa

      Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ‘yan Nijeriya…
    Labarai
    4 weeks ago

    Jami’ar NOUN za ta ba Hafsatu Abdulwaheed da Innocent Chukwuma digirin girmamawa

      BUƊAƊƊIYAR Jami’ar Nijeriya (NOUN) za ta bayar da digirin girmamawa na dakta ga wasu…
    Labarai
    4 weeks ago

    Bayar da tallafin wutar lantarki kashi 85 na ƙara nuna Tinubu mai son jama’a ne, inji Minista Idris

    Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce ci gaba da…
    Mata A Yau
    March 27, 2024

    Akwai mata banzaye masu son duka fa: Uwa Idris

      Biyo bayan wasu kalamai da Hajiya Uwa Idris ta yi game da dukan mace,…
      Labarai
      23 hours ago

      Gwamnatin Tinubu ta ba ‘yan jarida cikakken ‘yanci, inji Minista

        Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya tabbatar da cewa babu wani ɗan jarida ɗaya…
      Labarai
      3 days ago

      Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai murnar cika shekaru 58

        Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, murnar cika…
      Labarai
      1 week ago

      Ministan Yaɗa Labarai ya kafa kwamitin kare haƙƙoƙin naƙasassu

      Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ba da umarnin kafa wani kwamiti mai mutum biyar…
      Labarai
      2 weeks ago

      Shahararriyar marubuciyar nan Sadiya Garba Yakasai zata aurar da ɗan ta

      Za a soma bikin Ɗan gidan marubuciyar. Abubakar  (Halifa)  da matar sa Hauwa U   a ranar  30 ga watan Afrilu…
      Back to top button