Labarai
    10 hours ago

    Shahararriyar marubuciyar nan Sadiya Garba Yakasai zata aurar da ɗan ta

    Za a soma bikin Ɗan gidan marubuciyar. Abubakar  (Halifa)  da matar sa Hauwa U   a…
    Labarai
    3 days ago

    Shekaru Goma Bayan Sace ‘Yan Matan Chibok: Nijeriya Ba Za ta Ƙara Biyan Kuɗin Fansa Ba

      Daga BOLA TINUBU Yau shekaru goma cur tun da aka sace ‘yan mata 276…
    Labarai
    6 days ago

    Ministan Yaɗa Labarai ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan ɗabi’un da suka rasa

      Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ‘yan Nijeriya…
    Labarai
    1 week ago

    Jami’ar NOUN za ta ba Hafsatu Abdulwaheed da Innocent Chukwuma digirin girmamawa

      BUƊAƊƊIYAR Jami’ar Nijeriya (NOUN) za ta bayar da digirin girmamawa na dakta ga wasu…
    Labarai
    2 weeks ago

    Bayar da tallafin wutar lantarki kashi 85 na ƙara nuna Tinubu mai son jama’a ne, inji Minista Idris

    Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce ci gaba da…
    Mata A Yau
    3 weeks ago

    Akwai mata banzaye masu son duka fa: Uwa Idris

      Biyo bayan wasu kalamai da Hajiya Uwa Idris ta yi game da dukan mace,…
    Labarai
    3 weeks ago

    Dole ne mu daina barin bambancin addini da ƙabilanci yana raba kan mu a matsayin mu na ‘yan ƙasa, inji Ministan Yaɗa Labarai

        Wata tabbatacciyar hanya ta samun haɗin kan ‘yan Nijeriya wadda ba ta bari…
    Labarai
    3 weeks ago

    Tsaro: Gumi bai fi ƙarfin doka ba, an riga an yi masa tambayoyi, inji Gwamnatin Tarayya

    Gwamnatin Tarayya ta tabbatar da cewa tuni jami’an tsaro suka yi wa fitaccen malamin nan,…
    Labarai
    4 weeks ago

    Ku cusa ɗabi’u nagari a zukatan ‘ya’yan ku, kiran Ministan Yaɗa Labarai ga iyaye

    Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga iyaye…
      Labarai
      10 hours ago

      Shahararriyar marubuciyar nan Sadiya Garba Yakasai zata aurar da ɗan ta

      Za a soma bikin Ɗan gidan marubuciyar. Abubakar  (Halifa)  da matar sa Hauwa U   a ranar  30 ga watan Afrilu…
      Labarai
      3 days ago

      Shekaru Goma Bayan Sace ‘Yan Matan Chibok: Nijeriya Ba Za ta Ƙara Biyan Kuɗin Fansa Ba

        Daga BOLA TINUBU Yau shekaru goma cur tun da aka sace ‘yan mata 276 cikin dare daga makarantar su…
      Labarai
      4 days ago

      Gwamnati za ta sake zuba kuɗin da ake tarawa daga janye tallafin wutar lantarki wajen inganta wutar lantarki, kiwon lafiya, da ilimi, inji Ministan Yaɗa Labarai

      Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce sama da naira tiriliyan 1 da za a…
      Labarai
      6 days ago

      Ministan Yaɗa Labarai ya yi kira ga ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan ɗabi’un da suka rasa

        Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan…
      Back to top button